เปลี่ยนภูมิภาคtiktokเป็นต่างชาติ คลิปแมสขึ้นได้มั๊ย

กระทู้คำถาม
คือเราทำคลิป tiktok แบบแฟนแอคเคาท์ค่ะ เป็นของ kpop แต่ว่าคลิปที่เราตัดมามันเป็นคลิปเดียวกับกับคนๆนึง ซึ่งเราคิดว่าน่าจะเป็นต่างชาติ เขายอดไลค์หลายหมื่น แต่ของเราหลักร้อย เราว่ามันขึ้นอยู่กับความแมสด้วยว่าใครขึ้นฟีดมั้ย

แต่เรายังอยากรู้ค่ะ ว่าถ้าเปลี่ยนภูมิภาคเป็นของต่างชาติคลิปจะแมสขึ้นมั้ย แล้วต้องเปลี่ยนเป็นชาติไหนคะ

แสดงความคิดเห็น