เวลาการเดินทาง

คือกำลังจะเดินทางสิ้นเดือนนี้จองไฟล์ทบ่ายโมงเกือบจะบ่ายสองถึงประมาณบ่ายสามไม่ได้มีกระเป๋าที่โหลดเพระเอาขึ้นเครื่องเราจองผ่านเว็บทางออนไลน์แต่ในเว็บคือบอกว่าจะออกเดินทางประมาณเที่ยงนิดๆถึงประมาณบ่ายโมงกว่าเกือบบ่ายสองคือเราแอบงงว่าเราควรเดินทางไปถึงสนามบินกี่โมงแล้วเวลาที่เราจองไปคือไม่ถูกต้องตามเวลาเราค่อนข้างจะงงเพราะจองครั้งแรกเลยอยากทราบว่าต้องออกเดินทางจากบ้านกี่โมงให้ถึงสนามบินประมาณกี่โมงได้คะถ้าตามที่เราตั้งคือจะออกจากบ้านสิบโมงแต่พอมาเช็คทางเว็บว่าที่เช็คอินปิดสิบเอ็ดโมงกว่าก็คืองงมาก สรุปเราออกเดินทางกี่โมงกันแน่คะ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคนที่มาตอบนะคะเรางงๆมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่