ทำยังไงดีครับ ผมเข้า gmail ไม่ได้เพราะยืนยันแบบ 2 ขั้นตอน เครียดมากๆเลย

กระทู้คำถาม
มันมี 2 ขั้นตอนให้เข้าใช้ คือ 1. แตะใช่บนโทรศัพท์หรือแท็บเล็ต 2.รับรหัสยืนยันที่หมายเลย คือผมใช้วิธีที่ 1 แล้วมันไม่ส่งข้อความอะไรมาในโทรศัพท์ผมเลยครับ ทำจนกดใช้วิธีนี้ไม่ได้ วิธีที่ 2 ก็ใช้ไม่ได้เพราะเบอร์เก่าผมมันปิดไปนานแล้ว ผมอยากจะเข้าไปปิด gmail นี้อ่ะครับ ควรทำยังไงดีหรือมีวิธีปิดโดยไม่ต้องเข้า gmail ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่