มี พสพ.กับแฟน หลั่งนอก กินยาคุมฉุกเฉน มีโอกาสท้องเยอะมั้ยคะ

คือมีอะไรกับเเฟนเเบบไม่ได้ตั้งใจอะคะเลยไม่ได้ใส่ถุงยาง เเฟนใส่เข้ามาในของเราไม่สุดเเค่ครึ่งนึง เพราะเราเจ็บ ละมันก็เป็นครั้งเเรกของเราทั้งคู่ เราเจ็บ เเฟนเราตกใจเลยดึงออกมา เเล้วชักเเตกข้างนอก เเต่เรากลัวพลาดท้อง พอเรามีอะไรกันเสร็จ ก็ไปซื้อยาคุมมาเเบบ2เม็ดมากินเลย เม็ดที่1เราไปซื้อที่ร้านยาละก็ออกมาซื้อน้ำละกินเม็ด1เข้าไปเลย เม็ดที่2ผ่านมา12ชม.จากเม็ดเเรกเราก็กินต่อเลย เรากินตามเวลาที่หมอบอกเลย เพราะเรากลัวพลาดท้อง นี่ก็ผ่านมา2-3สัปดาห์เเล้วเราก็ไม่ได้มีอาการอะไรเเบบคนท้องเลย
อยากรู้ว่าเเบบนี้มีโอกาสท้องเยอะมั้ยคะ ช่วยให้คำปรึกษาเราหน่อยนะคะ 
เรากังวลมากจริงๆ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ🥺👉🏻👈🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่