กินยาคุมฉุกเฉิน หลั่งนอก ไม่ใส่ถุงยาง กลัวท้องมากๆ ช่วยตอบกันด้วยเถอะค่ะ!

กระทู้คำถาม
พี่คะ คือหนูมีอะไรกับแฟน เมื่อวันเสาร์ที่1ก.พ.ที่ผ่านมา ตอนประมาณบ่าย2นิดๆ ครั้งแรกใส่ถุงแตกนอก แล้วพอสักพักหนูก้อม..ให้เค้า หลังจากนั้นครั้งที่2เค้าไม่ได้ใส่ถุง แล้วเค้าก้เอาของตัวเองมาชักข้างนอกอีก5-10วิก้คือแตกนอกนั้นแหละคะ แล้ววันอาทิตย์ที่2ก.พ. ตอนบ่าย หนูก้กินยาคุมฉุกเฉินไป และกินเม็ดที่2ตอนเที่ยงคืน คือกินก่อน1ชม.จะครบ12ชม. แล้วประจำเดือนหนูจะมาประมาณตอนไหน ถ้าหนูเป็นประจำเดือนไม่ปกติอยุแล้ว ส่วนมากจะมาประมาณต้นๆเดือน แล้วหนูจะท้องมั้ยค่ะ อยากรุ ช่วยตอบทีเถอะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่