ได้ทุนเรียน MBA online (ฟรีทั้งหลักสูตร) ครับ อยากทราบว่าการเรียน ป.โท online สาย MBA มีการเรียนอย่างไรบ้าง

ผมอยากทราบครับ

พอดีจะได้ทุนเรียน ป.โท สาขานี้ฟรีทั้งหลักสูตร ที่ ม.เอกชนเล็กๆ แห่งนึง

คือ ตัวผม จบตรีโท สาขาอื่นมาแล้ว (วิทยาศาสตร์ เป็นวุฒิหลักที่ใช้ทำงาน) และที่เรียนเพราะว่าอยากได้ความรู้เรื่องการบริหารการจัดการธุรกิจ องค์กร ไม่ได้เน้นเรื่องวุฒิ สถาบันครับ

อยากทราบว่า การเรียนโท สาขา MBA แบบ online นี้เป็นอย่างไรบ้างครับ ยากไหม มีระบบการเรียนอย่างไรครับ
การทำวิจัยของสาย MBA นี่รูปเล่มเขาทำแบบทางวิทย์เลยไหมครับ หรือว่าจะเป็นสอบประมวลผลครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่