ต้องการความช่วยเหลือค่ะ มีปัญหาในแอพshopee โดนยกเลิกอัตโนมัติโดยระบบของshopee (เป็นผู้ซื้อ)

กระทู้คำถาม
ขออนุญาตสอบถามค่ะ สั่งสินค้า จ่ายเงินแล้ว พรีจากจีน
แต่วันนี้เข้าไปดูคือโดนยกเลิก 
คำถามคือ ทำไมถึงโดนยกเลิกคะ
ถ้าต้องการสินค้าจริงๆคือต้องสั่งใหม่จ่ายอีกรอบใช่มั้ย
แล้วเงินที่จ่ายไปแล้วในตอนแรกจะคืนมายังไงคะ(ไม่มีช้อปปี้เพย์)
ตอนนี้ไม่เข้าใจว่าทำไมโดนยกเลิก ทักถามกับร้านค้าแล้วแต่เขายังไม่ตอบ คืออยากได้เคสมาก แต่ก็กลัวว่ากดสั่งอีกรอบจะโดนแบบนี้อีก แล้วก็ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้เงินคืน🥲

ลงรูปไม่ได้อะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่