wikipedia error แก้ยังไงคะ

เรื่องมีอยู่ว่า คือเราตั้งใจจะทำคลิปตัดต่อศิลปินค่ะ เลยเข้าไปในวิกิไปแก้เรื่องปีเกิดกับอายุ ไปทำคอนเทนต์อ่ะค่ะ เพราะเราเคยได้ยินมาว่า แก้แล้วมันจะเห็นเป็นส่วนตัวค่ะ แบบเฉพาะคนแก้ที่เห็น สรุปตอนนี้มันขึ้นว่าเป็น สาธารณะอ่ะค่ะ แล้วอายุศิลปินก็โดนแก้ไปเลย เราจะแก้กลับยังไงคะ ตอนนี้มันขึ้น error ต้องการอายุที่แน่ชัด แบบนี้อ่ะค่ะ เราไม่ได้ตั้งใจด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่