***ไม่เห็นอะไรผิดปกติหรอ*** แปลกใจในการทำงานการไฟฟ้ามากเลยครับ

นี่คือภาพถ่ายจากมุมสูง บุคคลท่านนี้ไม่น่าใช่พนักงานของทางไฟฟ้านะครับ มาปีนเสาไฟฟ้าเพื่อเอาสายอะไรบางอย่างออก ก่อนพนักงานการไฟฟ้าจะมาไม่กี่อาทิตย์ บริเวณจุดโรงน้ำแข็งแห่งนึงย่านนนทบุรี ที่เจ้าของโรงงานมีอิทธิพล รบกวนทางไฟฟ้าตรวจสอบถึงๆหน่อยนะครับ และผมจะเฝ้าดูถ้าไม่มีการจัดการผมจะร้องสื่อนะ งานนี้ขุดยาวแน่ หรือท่านใดมีวิธีร้องเรียนชี้แนะได้ครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่