มีเลือดออกช่องคลอดจะท้องไหมค่ะ?

กระทู้คำถาม
เริ่มก่อนคือเรามีอะไรกับแฟนช่วงปีไหม่ครั้งแรก6วันแรกมีอะไรกันไม่ใส่ถุงไม่ป้องกัน แต่ไม่หลั่งในหลั่งนอกตลอด แล้วประจำเดือนเราก็มาประมาณ 4-5 วัน หมดประจำเดือนวันแรกเราก็มีอะไรกันเช้า.เย็นหลั่งในตลอด แต่เริ่มกินยาคุมแบบ28เม็ดวันที่ประจำเดือนมาวันแรก กินตรงบ้างไม่ตรงบ้างเวลากินไม่แน่นอนขี้ลืม เรามีอะไรกับแฟนแบบหลั่งในประมาณ10+เช้าเย็นแต่กินยาคุมแบบแผง..ตามที่บอกไป ประจำเดือนล่าสุดมา24-27และหมด แล้วตอนนี้หลังจากกลับมาจากแฟนคือหยุดกินยังไม่หมดแผง เลือดเรามา วันที่14 คือเป็นอะไรไหมค่ะ แบบนี้คือเลือดอะไร เราหยุดกินยาคุมวันที่10
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่