ย้ายค่ายไป dtac

มีใครพอจะทราบไหมคะ เกี่ยวกับการย้ายค่าย พอดีย้ายค่ายจากค่ายแดงไปยังดีแทค ตอนนี้ได้รับซิมแล้ว ถึงขั้นตอนส่งคำขอร้องไปยัง กสทช. ใช้เวลานานแค่ไหนคะ นี่รอมาตั้งแต่วันที่11ยังไม่มีวี่แววไรเลยค่ะ หรือ ข้อความจะส่งมาให้ เบอร์ที่ย้ายค่าย หรือว่า เราต้องรออะไรอยู่คะ ไม่ค่อยเข้าใจในส่วนนี้ ในส่วนของการส่งคำขอย้ายค่ายไปยัง กสทช. ต้องยืนยัน pin อะไร งงมากค่ะ😥
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่