ช่วยด้วยยยย ใครอนิเมะแบบซึ้งๆ น้ำตาไหลพราก เอาแบบดราม่าหนักๆ ดูแล้วซึมไป2ปีหน่อยครับ มาแชร์ด้วยกันครับ

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับทุกคน ผมอยากได้อนิเมะแบบซึ้งๆแนวอะไรก็ได้ครับ(โรแมนติกยิ่งดีรับ) เช่น รักไร้เสียง ตับอ่อนเธอนั้นฉันขอเถอะนะ your name ประมาณนี้ครับ ร่างกายต้องการแนวตับมากเลยครับ แบ่งปันกันเยอะๆนะครับชาวอนิเมะทั้งหลาย ทุกคนสามารถแชร์ประสบการณ์ได้หมดเลยน้าาาาา ขอบคุณค้าบบบ มาแชร์กันเยอะๆงับผมรู้ว่าทุกคนอยากได้เหมือนกัน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่