ใครเคยชอบคนมีแฟนบ้าง?

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่า ยาวนิดนึงนะครับเพี้ยนชนแก้ว

ผมพึ่งอกหักจากแฟนที่คบกัน5 ปีได้ไม่ถึงเดือน  และมีผู้หญิงคนนึง👉🏻 ผมขอบอกก่อนนะครับว่าผู้หญิงคนนี้ ผมเคยคุยกับเธอมาก่อนแล้ว ตอนนั้นเธอโสด และผมก็โสด  แต่เธอและผมได้กลับไปคืนดีกับแฟนเก่า ก็เลยแยกย้ายกันไปไม่ได้คุยกัน  👈🏻 และปีถัดมาผมได้เลิกกับแฟน ซึ่งเธอไม่รู้นะ แต่เธอทักมา ปรึกษาปัญหานิดหน่อย ผมก็ให้คำปรึกษา เธอ คุยๆกันไปคุยๆกันมา ผมก็รู้สึกชอบเธอโดยที่ไม่รู้ตัว และบทสนทนาผมกับเธอก็ไม่เคยจบเลย แต่อย่างที่บอกอะครับ เธอมีแฟนแล้ว-,- 
ผมรู้สึก อยากคุย อยากเจอ ผมคลั่งรักเธอมากๆ ไม่รู้ทำไม  ผมไม่อยากให้เธอหายไป เหมือนเธอตรงไทป์ทุกอย่าง คุยแล้วสปาร์ค ผมสามารถคุยกับเธอได้ทั้งวันโดยไม่เบื่อเลย   ผมรู้ว่ามันผิด ผมจะทำไงต่อไปดีครับ... เพราะคุยกับเธอแล้วมันทำให้ผม รู้สึกมูฟออนได้ง่ายๆเลยจากแฟนเก่าที่คบ5ปี 
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่