ผมเป็นคนที่ไม่มีอารมณ์ทางเพศครับ ควรทำยังไงดี ชช

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ ทุกคนผมพึ่งรู้ว่าตัวเองไม่มีอารมณ์ทางเพศเลย คือผมขอเล่าก่อนว่าผมยังไม่เคยมีเพศสัมพันธ์แบบสอดใส่นะครับ มีแต่แค่ภายนอกกับคนคุย ซึ่งครั้งแรกนั้นมันเป็นโมเม้นที่แย่มากครับ ผมทำโดยที่ไม่ได้รู้สึกอะไรเลย ไม่มีความสุข ไม่รู้สึกว่าอยากทำ ผมปฏิเสธซ้ำแล้วซ้ำ แล้วพอเสร็จกิจ มันกับทำให้ผมเครียดมากขึ้นจนไม่อยากไปเจอเขาอีก เพราะรู้สึกไม่ดี

พอมีวิธีแก้ไหมครับหรือปกติ
เพราะมีบางคนบอกว่า ผมแค่มีอารมณ์ที่ไม่ต้องการเรื่องพวกนี้ในใจก็เท่านั้น

แนะนำหน่อยนะครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่