มีใครปวดขา/น่องขา​ บ้าง

สวัสดีนะคะ คือเราจะไม่ทนกับความปวดขา/น่องขาของเราคือเริ่มเรื่อง​ เราได้ไปอยู่บ้านอา  เราปวดขาก่อนมีประจำเดือน1วันพอประจำเดือนมาและพอประจำเดือนหายเราก็เริ่มปวดแถวๆน่องขา​ คือตอนที่เราไปอยู่บ้านอา​ เราไม่หลับไม่นอน ติดเกม​มาก​ มันเกี่ยวรึป่าว​ (เราเคยไปหาหมอแล้วหมอบอกว่า​ ให้ลดความอ้วน)... ทุกวันนี้เวลานอน​ เราจะหลับๆตื่นๆตอนตี2-5 คือมันแบบปวดมาก มีใครพอรู้หรือเป็นเหมือนเราไหมคะTT

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่