ไฟล์นี้เกินโควต้าการดาวน์โหลด มีข้อจำกัดอย่างไรครับ

ที่โรงเรียนใช้เป็นการดูคลิปการเรียนการสอนอัพไว้บน Google Drivev เปิดเป็น Link แชร์สาธารณะ (ให้เฉพาะผปค) แล้วตอนนี้เจอปัญหาขึ้นว่า "ไฟล์นี้เกินโควต้าการดาวน์โหลด คุณจึงไม่สามารถดาวน์โหลดไฟล์นี้ได้"

อยากทราบว่าข้อจำกัดคือตั้งไว้ที่เท่าไหร่ครับ คนดูหรือดาวโหลดไม่เกิน 100 ครั้งต่อวันหรืออย่างไร?

เชิร์จเจอแต่วิธีแก้ปัญหาทำให้กดดูได้ แต่อยากทราบว่าข้อจำกัดที่ทาง google drive ตั้งไว้คืออย่างไรครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่