โดนขู่ฟ้อง เพราะรีวิวสินค้าค่ะ ต้องทำยังไงบ้างคะ

ประเด็นรีวิวยาสีฟันค่ะ รีวิวเหมือนผู้บริโภคที่รีวิวปกติทั่วไป
ไม่มีการโจมตี ไม่มีการบั่นทอนใดๆทั้งสิ้นค่ะ
ให้คะแนน 8/10 เราบอกว่าความสะอาด ok ดี
ระงับกลิ่นปากดีในระดับนึง 
แค่กลิ่นยาสีฟันแรงนิดนึง กับแปรงเสร็จชาๆลิ้น
(อันนี้ชาจริงๆนะคะ แปรงก่อนนอน เช้ามายังชาลิ้นอยู่ ทานข้าวไม่อร่อย)
แสบปากมีไหม มีนิดๆมันออกไปทางเผ็ด 
และที่เหลือก็รีวิวของอันอื่นค่ะ อาจจะให้คะแนนเยอะกว่า
แต่เราก็เห็นคนรีวิวใน google ในเว็บต่างๆ รีวิวประมาณนี้
มันก็เป็นความรู้สึกหลังใช้ปกติเนาะ แต่มีคนทักมาว่าได้หมายศาลยัง
คืองงมากๆเลยค่ะ คือรีวิวแบบนี้ฟ้องได้ด้วยหรอคะ
แสดงความคิดเห็น