HP 2722 ทำเป็นเครื่องแบบเติมหมึกได้ไหมคะ

กระทู้คำถาม
มี HP 2722   (รูป 1) ปริ้นงานทุกวันวันละ 4-5แผ่น

หมดหมึกเร็วมากค่ะ เลยอยากได้ แบบเติมหมึกมาใช้งานแทน
เพราะวันนี้ ซื้อหมึก แบบ รีฟิลมาเติมแทน ตลับหมึกก็ไม่อ่าน (รูป 2)
ไม่รู้ว่าทำไม่ เป็นหรือยังไง ><*

ตอนนี้อยากได้ แบบเติมหมึก แต่ก็เสียดาย HP 2722 
ที่เพิ่งซื้อมา ไม่อยากทิ้งค่ะ 

รบกวนสอบถามว่า 
1. HP 2722 ทำเป็นเครื่องแบบเติมหมึกได้ไหมคะ 
2. ถ้าต้องซื้อใหม่แนะนำเติมหมึกรุ่นไหนดีคะ เน้นงานปริ้น report สีดำค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่