รองเท้าหนังทรง oxford cap toe ใส่กับกางเกงยีนส์ จะเข้ากันไหมครับ

กระทู้คำถาม
ต้องการจะซื้อรองเท้าหนังใส่ทำงานเพิ่มอีกสักคู่ แต่อยากไว้ใส่กับชุดปกติด้วย ปกติแต่งตัวก็แนว โปโล/เชิ๊ต+ยีนส์
เลยตั้งใจว่าจะซื้อ หนังสีน้ำตาล ทรง oxford cap toe  ด้วยความที่ทรงมันค่อนข้างทางการ
ถ้าใส่กับยีนส์พวก Nudie ขาแบบกระบอกเล็ก คิดว่าจะเข้าไหมครับ
รองเท้าตามรูปเลยครับ 1 ใน 2 คู่นี้ ครับ ยังติดสินใจสีไม่ได้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่