ฝันเห็นงู

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ใครเคยมีความฝันแบบนี้บ้างคะ เราฝันว่าเราซื้องูมาเลี้ยงเป็นงูลายดำๆมีหลายสีแต่หัวเป็นคล้ายๆมังกร ตอนแรกไม่กล้าจับ ลองจับดูมันมาพันที่แขนข้างซ้าย ตอนพันหัวมังกรกลายเป็นงูธรรมดา มันพยายามคล้ายๆจะเข้าไปเหมือนจะมีเพศสัมพันธ์กับเรา แต่เราจับมันไว้ได้ และมันก้อเลื้อยหายไป

#ใครรู้ช่วยตอบหน่อยค่ะ เป็นเรื่องดีหรือเรื่องไม่ดีคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่