อยากแจ้ง

กระทู้คำถาม
รบกวนผู้รู้หน่อยคะ
พอดีไปส่งของที่flash สาขาคลองทวีวัฒนา 20/12/6564 เรามีปลายทางcod
เราโทรให้พนักงานflash มารับของไป พนักคีย์ของจัดส่งเรียบร้อย พอเช้ามาประมาณ6-7โมง พนักส่งเลขพัสดุมาให้
แต่เป็น ชื่อคนส่งชื่อคนอื่น แล้วส่งขนส่งj&t ซึ่งไม่ใช่ของเราเป็นเจ้าของ 
ส่วนที่เงินจะเข้าก็เข้า คนอื่นไป 
      ❤️‍🔥เราติดต่อพนักงาน พนักงานบอกจะรับผิดชอบในส่วนนี้ เราโทรตามมาตลอด
จนถึงวันนี้บอกจะโอนเงินให้ 5/1/65 ก็ยังๆไม่โอน ส่วนมากเราต้องตามอย่างเดียว ไม่เคยมีโทรมาแจ้งอะไรเลย 
โทรไปสำนักงาน ก็บอกตะบอกแอดมินๆ แต่ก็ไม่ได้เรื่องอะไรเลย ยอด2,080บาท 
***เราอยากแจ้งความ สามารถแจ้งได้ไหม ***ช่วยแนะนำหน่อยคะ 🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่