facebook ของผม ถูกคนยูเครแฮคไปสมัคร facebook ads มีวิธีแก้ไขอย่างไรบ้างครับ

กระทู้คำถาม
ชื่อเพจที่ชาวยูเครนเอาไปสมัคร ads

ค่าใช้จ่ายในการสมัคร ads (- -`) เป็นหนี้โดยไม่รู้ตัว ถ้าผมไม่จ่ายจะมีใบบิล อะไรส่งไปตามที่อยู่ของชาวยูเครนไหมครับ หรือจะมีใบอะไรมาหาผมไหม

ซึ่ง เมื่อเร็วๆนี้ ในมือถือผมมีการแจ้งเตือนว่ามีคน login เข้ามาจากที่อื่น เอาเลขไอพี ไปตรวจดูก็ทราบว่าปลายทางอยู่ที่ ยูเครน
เลยรีบไปเปลี่ยนรหัสผ่าน แล้วก็ไม่ได้ทำอะไรต่อ พอวันสองวันที่ผ่านมา มีโพสแจ้งเตือนมาบอกว่า  "ให้ไปจ่ายเงินค่า ads" อ้าวงงเลย ผมไม่ได้ไปสมัครใช้บริการเลย เห็นแบบนั้นก็เลยไปดูในหน้าจัดการเพจว่ามีเพจไหนไปสมัครทำ ads ไว้ ก็เจอเจ้า ยูในเตต คิก ที่มาจากไหนก็ไม่รู้ และข้อมูลธุรกิจก็บอกว่าที่อยู่ คือ ยูเครน
เพี้ยนรมเสีย
เลยอยากจะสอบถามหาวิธีแก้ไข ว่าเราจะสามารถ ส่งข้อความอะไรไปบอกทาง Facebook ได้ไหมครับว่า ผมไม่ได้เป็นคนสมัคร ads และให้ช่วยยกเลิกการสมัครได้ไหม 
(เพิ่งเห็นติดต่อฝ่ายสนับสนุน เราสามารถส่งข้อความภาษาไทยไปเลยได้ไหมครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่