ถ้าจะเรียนห้องธรรมดาเลือกโรงเรียนไหนดี

อยากไปสอบห้องธรรมดา ม.4ค่ะ แต่อยากทราบว่าสอบโรงเรียนไหนดีคะระหว่างโรงเรียนโยธินบูรณะ   สามเสนวิทยาลัย หอวัง แล้วก็สตรีวิทยาค่ะ คือเราการเรียนไม่ได้ย่ำแย่อะไรขนาดนั้นอะค่ะ เกรดประมาณ3.80++ ทุกเทอม เลยอยากให้ช่วยบอกข้อดีข้อเสียในแต่ละรร.ค่ะ หรือมีพี่ๆคนไหนเรียนรร.ที่บอกไป มาแนะนำได้นะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ❤️❤️❤️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่