ขับรถมอเตอร์ไซค์​เกินซีซี​ที่กำหนด

คือตอนนี้ผมได้​ yamaha​ yzf​ r15 จากพี่มาพอดีพี่ผมอัพcc.เลยเอาคันนี้มาให้ใช้ตอนนี้ผมมีใบขับขี่​ชั่วคราว​อยู่เเต่ถ้าเข้าใจไม่ผิดมันใช้ได้กับรถที่ไม่เกิน 110cc. ตอนนี้ผมขี่​ r15​ ไป​ รร.​ ก็ไม่มีอะไรเเต่ที่ผมจะถามคือถ้าผมจะขี่​ r15​ กลับบ้าน​ต่างจังหวัด​ระยะทาง​ประมาณ​  350 จะโดนรวบรึป่าวครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่