มีใครซื้อ Samsung Galaxy tab s7 Fe แล้วจอเหลือง

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับ มีใครเป็นเหมือนผมบ้าง ผมซื้อ Samsung Galaxy tab s7 Fe แล้วจอเหลืองบ้างครับ พอดีผมซื้อมาใช้แล้วสังเกตว่าจอมันอมเหลืองแบบชัดเจน เลยไปขอเปลี่ยนเครื่องที่ Samsung customer service เค้าบอกว่ามันเป็นปรกติของรุ่นนี้ ไม่เข้าเงื่อนไขการขอเปลี่ยนเครื่อง ผมก็แย้งไปว่าเครื่องใน shop ไม่เห็นเป็น เค้าก็บอกว่ามันเป็นบาง lotผลิต ถือเป็นปรกติอยู่แล้ว ยังไงก็เปลี่ยนให้ไม่ได้  ผมนี่งงเลย...tablet วัดดวง เสียความรู้สึกอย่างมาก พอแล้ว samsung
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่