โดนครั้งแรก มีเลือดออกประมานกี่วันคะ

คือเราเพิ่งมีอะไรกับแฟนเป็นครั้งแรก แล้วตอนที่มีอะไรกัน มันมีเลือดออกเหมือนเลือดผสมน้ำจางๆค่ะเลอะที่นอนแค่นิดเดียว หลังจากนั้นมันก็มีคราบเลือดติดนิดๆที่กางเกงใน เป็นแบบนี้มา2วันแล้ว แต่ไม่มีอาการปวดอะไรนะคะจะรู้สึกปวดน้องสาวนิดๆเวลาฉี่แล้วมีเลือดออกมาพร้อมฉี่ด้วยแต่ไม่เยอะมาก เราเลยอยากถามเพื่อนๆว่าอาการของเรามันปกติไหมคะ แล้วคนที่ครั้งแรกเลือดสามารถออกได้กี่วัน

*ปล.น้องชายของแฟนเราค่อนข้างใหญ่ด้วยค่ะ ส่วนตอนนั้นน้องของเรามีสารหล่อลื่นน้อยเลยต้องใช้เจลหล่อลื่นช่วยด้วย

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ🙏❤
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่