3BB Router Wifi 6 เปลี่ยนได้หรือยังครับ

กระทู้คำถาม
เคยติดต่อไปครั้งหนึ่งแล้วแต่บอกไม่มีของ ติดต่อไปครั้งที่สองบอกแพ็คเกจของผมไม่ตรงเงื่อนไขเลยไม่เปลี่ยนให้

ซึ่งก่อนหน้านี้เคยใช้แพ็คเกจ 590/เดือน แต่ยังไม่ได้ตรงตามเงื่อนไข หรือผมต้องเปลี่ยนไปใช้แพ็คเกจนี้

ซึ่งเหมือนจะเคยใช้มาก่อนแล้วด้วยครับ ถ้าเปลี่ยนได้ไม่ได้ยังไงรบกวนบอกแนวทางที่จะได้เปลี่ยนหน่อยนะครับสนใจจริงๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่