ถ้าจะบอกเลิกแฟนเพราะเรื่อง SEX เหตุจะดูแย่ไปไหมครับ

ตอนนี้ผมคบกับแฟนมา 2 ปี เคยขอให้เขาออรัลตลอด แต่ก็ไม่เคยทำให้เลย ซึ่งแฟนเก่าเคยทำให้และชอบผมมากๆ ซึ่งเคยถามเขาแล้วว่าถ้าคบกันไปเรื่อยๆในอนาคตจะทำให้ไหม เค้าก็บอกไม่แน่นอนเพราะไม่ชอบ(ผมจะทำให้เขา เขาก็ไม่ให้ทำ) ทั้งที่ผมดูแลน้องชายผมสะอาดตลอด ถึงขั้นยอมไปขลิปเลย แต่ก็ไม่ทำอยู่ดีและอีกอย่างก็คือเรื่องลีลาไม่ได้เลยครับท่อนไม้มาก เลยคิดอยากจะบอกเลิกแฟนเพราะเรื่องพวกนี้ แต่ก็กลัวมันจะเป็นเหตุผลที่ไร้สาระว่าบอกเลิกเพราะแค่เรื่อง SEX สำหรับเขาไม่รู้ว่า SEX สำคัญมากน้อยแค่ไหน แต่สำหรับผมสำคัญมากระดับนึงเลยในการใช้ชีวิตคู่ร่วมกันไปตลอดชีวิต มีแฟนคนเดียวก็อยากทำแค่กับแฟนคนเดียว ไม่อยากนอกใจไปให้คนอื่นทำ ใจจริงๆผมอยากให้เรื่องพวกนี้ควรจะเปิดกว้างได้แล้วนะ ควรจะสามารถถามกันตั้งแต่ตอนจีบว่าเรื่อง SEX คุณเป็นอย่างไรบ้าง ประมาณนี้ โดยไม่จำเป็นต้องลองมีอะไรกันก่อน แล้วก็จากกันไป กลับมาเรื่องของผมอีกนิดนึงครับเพราะว่าหลังจากที่มีอะไรกันครั้งนึง ซึ่ง SEX เธอแย่ตั้งแต่ครั้งแรกเลย อยากจะทิ้งเขามากแต่ก็สงสารเขาเพราะคุยกันจีบกันมานานอยู่กว่าจะมีอะไรกัน(เขาจีบผม) อยากจะเลิกเหลือเกินครับ แต่ก็สงสารเขา ก็เลยคบกันมาเรื่อยครับ คิดว่าเรื่องพวกนี้มันพัฒนาการกันได้ แต่ก็เหมือนเดิมครับ ผมและเขาไม่เคยนอกใจกันเลยครับ แต่ความต้องการผมก็มีมากขึ้นเรื่อยๆ แต่ไม่อยากทำกับคนอื่น ผมควรยื้อความสัมพันธ์นี้ต่อไปดีไหมหรือเลิกและไปหาคนใหม่ที่เข้ากับเราดีกว่าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่