อยากมีแฟน อายุ 24 ปีแล้วยังไม่เคยมีเลย

ขอแนะนำตัวก่อนนะครับ เราเป็นเพศทางเลือก โดยรวมของเราคือ อวบๆ ขาว สูง 185 หนัก 85 หน้าตาค่อนข้างดีเลย 
แต่ มีคนเข้ามาจีบแล้วก็มาๆหายๆ ไม่เคยมีใครมาขอคบเลย   เคยถามเพื่อนๆรอบข้างเรา เพื่อนบอกว่า มองเราเป็นคนที่ดูเจ้าชู้ มาก  คิดว่าตัวเราเป็นคนที่ชอบนัดมีอะไรกับคนอื่นบ่อยๆ  ซึ่งโดยปกติไม่เคยทำ ไม่เคยนัดเลยครับ ไม่เคยมีอะไรกับใครเลย🤣😅 มันเศร้านะครับ เพราะที่ไปไหนมาไหนคนเดียว บางทีก็เห็นคนอื่นไปกับแฟนก็อยากมีบ้าง   ถึงแม้จะชินกับการไปคนเดียว  มีที่ไหนขอพรบ้างครับ อยากไปขอเผื่อได้บ้าง  ไปมาหลายที่ ใน กทม ขอหลายเจ้า หลายองค์ ยังไม่ทีสักคนส่งมาเลยครับ  ใครแนะนำก็ได้ครับ ผมควรปรับตัว ปรับปรุงยังไงบ้าง โดยปกติแล้วผมค่อนข้างเข้ากับคนง่ายมากๆ มีเพื่อนเยอะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่