เจ้าชู้แบบไม่ได้ตั้งใจผิดไหม

ด้วยความที่ผมเป็นเกย์ ความรักระหว่างชายชาย มันก็ค่อนข้างมียากมากกว่า ชายหญิง ผมก็หวังมีความรักจาก แอปเกย์ แต่สุดท้ายก็จบที่ ONS ตลอด เพราะคุยกันประมาน 1-2 เดือน เจอกัน นอนด้วยกัน แล้วก็จบที่ SEX แต่ผมคุยได้อีก 1 เดือน ผมมักจะขอร้องเพื่อนให้ลองจีบคนคุยผม แล้วลองถามว่า มีคุยหรทอมีแฟนหรือยัง สามารถนัดเจอได้ไหม ซึ่งเขาตอบว่านัดได้ ที่หนักสุด เขาเคยเลือนนัดผมเพื่อไปเจอเพื่อนผมโดยให้เหตุผลว่ามีธุระไปตจว ซึ่งถามว่าผมโอเครไหม มันก็ไม่โอเครหรอก แต่ก็อย่างว่า ความสุขของเราไม่เท่ากัน ส่วนผมก็แกล้งเป็นไม่รู้ ก็ยังนัดเล่นแอปเรื่อยๆ ไม่เลิกคุย แต่ก็ไม่เป็นแฟน จนวันหนึ่ง เขาถามผมว่า ยังนัดอยู่ไหม ผมก็ตอบว่า เรื่อยๆ แล้วแต่อารมณ์ เขาอยากจริงจัง แต่ผมตอนนี้กลายเป็นว่า คุยเยอะ คุยหลายคน บางคนแค่คุย บางคนมีSEXและยังคงติดต่อกัน เขาบอกผมเจ้าชู้มาก ตั้งแต่คุยกับคนอื่นหลายคนมาเธอเจ้าชู้มาก คุยเยอะ แชทไม่เคยว่าง เราเลยตอบว่า ถึงเราเจ้าชู้แต่เราก็ไม่เคยเอากับเพื่อนแฟนนะ เขาก็ดูอึ้งๆ และเงียบ เราเลยบอกว่า เรายังไม่อยากมีแฟน ถ้ารอไม่ได้ก็ไปหาคนอื่นก็ได้ เหงาก็ค่อยทักมา แต่ดูเหมือนเค้าก็ไม่ยอมบอกทนได้ เพื่อนๆเค้าบอกให้เค้า เทผม เพราะผมเจ้าชู้ แต่เค้าบอกไม่อยากเทบอกเพราะรักไปแล้ว เค้าบอกเค้าหยุดแล้ว เหลือแต่เรา ผมเลยงง ว่าสรุปผมผิด ที่เจ้าชู้หรือยังไง มันค่อนข้างงงความรู้สึกตัวเอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่