นายจ้างให้ทำงาน 10โมงถึง4ทุ่ม ให้ค่าแรง 500 คุ้มไหม

สวัสดีค่ะวันนี้ดิฉันอยากได้คำแนะนำว่าควรทำงานนี้ต่อดีไหม นายจ้างให้ทำงานในห้างแห่งหนึ่งย่านลาดพร้าว เป็นร้านขายขนมชนิดหนึ่ง งานหลักคือ เช็คของเปิดร้านปิดร้าน และมีน้ำส้มขาย แต่เวลาทำงาน12ชั่วโมง มันนานไปไหมคะ แล้วเขาจ้างแค่คนเดียว แอบคิดว่าเขาขี้งกนิดนึง เราควรทำงานนี้ต่อดีไหมพอดีคนเขาขาดปฏิเสธก็ยากเห้อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่