งานทำที่บ้าน ใช้internet ไม่หลอก รายได้ดี มีอะไรบ้าง มาแชร์กัน

ปัจจุบันงานพวกนี้ เป็นสิ่งที่ตอบโจทย์ ในช่วงโควิดมาก เคยทำอะไรกันบ้าง อยากให้เพื่อนๆช่วยกันแนะนำดูครับ
อย่างพวก youtube tiktok ขายออนไลน์ ก็ต้องปังระดับนึงเลย
งานเขียนบล็อก
งานรับจ้างเล่นเกม
เกมNFT 
งานแอดมิน
มีอะไรอีกบ้างนะ..
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 7
งาน freelance ต่างๆค่ะ

เรามีงานนึงที่รับอยู่ เป็นงานที่ให้ซื้อของแล้วส่งไปให้เจ้าของแบรนด์ตรวจว่าของจริงหรือปลอม คือแค่ chat แล้วเก็บข้อมูล หลักฐานการโอนเงินต่างๆ จากนั้นเจ้าของแบรนด์เค้าจะดำเนินการอื่นๆต่อเอง ง่ายดีเหมือนกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่