Sr400 หรือ W800 ดีครับ จะซื้อมือ2

กระทู้คำถาม
จะซื้อรถมือ2ทั้งคู่ อยากให้ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ ในใจผมมันมีข้อเด่นแตกต่างกัน sr400 จะขี่ใช้งานในเมืองได้ง่าย ถนัดกว่า ส่วนw800 ทำความเร็วได้ดีมาก นิ่งกว่าเวลาออกทริป ออกทางไกล ราคามันต่างกันนิดเดียวเอง ส่วนตัวผมไม่ค่อยได้ออกทริป อาจจะใช้งานรถในเมืองสัปดาห์ละ 1-2วัน ลังเลกลัวเอาw800มา จะเกินความจำเป็น เอาsr400 มาก็จะเสียดายในเรื่องการทำความเร็ว
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่