ไฟแนนซ์โทรมาขอเอกสารเพิ่มเติม จะมีโอกาสผ่านไหมครับ

กระทู้คำถาม
คือ:ผมทำสัญญาบิ๊กใบค์กับไฟแนนซ์ไป เมื่อวาน พอทำเส็ดมีธนาคารโทรมาว่าออกรถจริงไหม ซื้อให้ตัวเองใช้ไหม ผมก็ตอบว่าใช่ครับ 
 ต่อมา ก็พาเจ้าหน้าที่ไฟแนน์ไปดูสวนยางพาราของพ่อผมกับแม่ที่ปลูกไว้ แต่เป็นโฉนดชื่อตา เป็นมรกดกทายาทซื้อขายไม่ได้   ผมทำงานเป็นอาชีพเกษตรกรครับกรีดยาง แต่ไม่ได้มีรายชื่อในใบทะเบียนเกษตร
ก็พาไปดูเส็ดเรียบร้อย  เจ้าหน้าที่ก็ถ่ายรูปส่งไปให้สำนักงาน เย็นมาเจ้าหน้าที่ไฟแนนซ์โทรมาครับ ว่าพี่ขอเสตทเม้นใหม่ อันที่ยื่นไปเขาไม่พิมวันที่ที่ฝากเงินให้ ผมเลยนัดวันยื่นเอกสารกับไฟแนนนซ์อีกทีครับ  เลยอยากจะสอบถามว่ามาถึงขั้นตอนนี้จะมีโอกาสผ่านไหมครับผม ขออนุญาตช่วยตอบทีครับ ถ้าเป็นไปได้ขอกำลังใจด้วยนะครับผม
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่