น้องหมาอายุ 10 ปีมดลูกอักเสบจะพาไปผ่าที่รพ.สัตว์เกษตร ค่าใช้จ่ายทั้งหมดประมาณเท่าไหร่คะ ?

น้องหมา 10 ปีมดลูกอักเสบจะพาไปผ่าที่รพ.สัตว์เกษตร  ค่าใช้จ่ายทั้งหมดประมาณเท่าไหร่คะ ?  รบกวนขอคำแนะนำด้วยค่ะ เพราะเรามีงบจำกัดมากๆ แต่ไม่อยากให้น้องทรมาน ทั้งรักทั้งสงสาร   จะพยายามดูแลให้ดีที่สุดค่ะ  บอกเค้าว่าเราจะสู้ด้วยกันนะ  เค้ากระดิกหางรับ น้ำตาแตกเลยค่ะ 

หรือมีท่านใดพอจะแนะนำรพ.หรือคลีนิคแบบราคาไม่สูงมากนัก  บ้านอยู่ประชานิเวศน์ 1 ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่