โคนัน

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะคือเค้าอยากรู้ว่าโคนันตอนนี้คือตอนที่เท่าไหร่ค่ะ คือว่าเราอยากดูมากเเต่จำตอนไมาได้เเล้วมันตอนเยอะมากหาไม่เจอ คือเรื่องคร่าวๆคือ มึเด็กคนนึงได้เห็นฆาตกรกำลังฆ่าใครสักคนเเล้วฆาตกรเห็นเด็กคนนั้นเลยวิ่งไล่ตามจรเด็กพัดตกอะไรสักอย่างเเล้วเป็นเจ้าชายนิทราหลับไปหลายปีตื่นขึ้นมาเพื่อนๆโตหมดเเล้ว เเต่ตัวของเด็กคนนั้นเองหยุดที่ตอนอายุที่เจอฆาตกรค่ะ พอไปเห็นเเสงจะทำให้เห็นถึงฆาตกรกำลังฆ่าค่ะ ใครรู้บอกหน่อยนะคะเค้าอยากรู้มากๆค่ะ🥺🙏🏻🙏🏻
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่