สอบถามเรื่องคล้าย Mr.Queen ครับ

คือพอมีใครทราบซี่รี่เกาหลีเเนวคล้ายกับเรื่อง Mr.Queen บ้างครับ เเบบเเนวสบับร่างนางเอกพระเอก หรือ Gender bender เเบบนี้น่ะครับ เเต่ไม่ต้องย้อนยุคก็ได้ครับ หรือเเบบนางเอกนิสัยเเบบประมาณเหมือนกับในเรื่อง Mr.queen ก็ได้ครับ พอดีเพิ่งเคยดูซีรี่เกาหลีเลยไม่ค่อยรู้เกี่ยวพวกซีรี่ของเกาหลีซักเท่าไหร่ หา Google คำตอบมันก็ไม่ตรงคำถามอีก555555
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
พระเอกนางเอกสลับร่างกันเอง
เก่าหน่อยแต่คลาสสิค Secret Garden

อีกเรื่องพระเอกสลับร่างกันเอง Big

อีกเรื่องเพื่อนผู้ชาย2คนไปอยู่ในร่างใหม่
คนนึงเป็นผู้ชายคนนึงเป็นผู้หญิงเลย Comeback Mister
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่