ขอคำแนะนำ ทัวร์ในกระบี่ พายเรือ เที่ยวเกาะ

พอดีแพลนไปสิ้นปีครับ ติดแต่วางตารางทัวร์ไม่ลง  มีเวลา 3วัน ควรไปอันไหนครับ
1. พายเรือบ่อท่อ ชมถ้ำ เต็มวัน
2. ทะเลแหวก 4เกาะ
3. พายเรือท่าเลนครึ่งวัน
4. เที่ยวบนเกาะ สระมรกต วัดถ้ำเสือแล้วบนเกาะมีอะไรน่าสนใจอีกไหม

กับ1-3 ซื้อทัวร์ที่ไหนดีครับ  บ่อท่อนี่ถ้าขับรถไปเองเราเช่าเรือพายไปชมถ้ำจะดีกว่าหรือซื้อให้มารับที่ รร ดีกว่า
ทริปนี้พาเด็กไปด้วย พายเรือจะเหนื่อยไหมครับ

ขอบคุณ​ทุกท่านที่มาแนะนำด้วยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่