[CR] แกะรอยไปชิมผัดไทย หอยทอด ก๋วยเตี๋ยวต้มยำ ณ ร้านพะเยาว์ก๋วยเตี๋ยวโบราณ

หลังจากที่เคยผ่านตารีวิวร้านนี้จากในรายการโทรทัศน์ และในช่องยูทูปต่างๆ 
เจ้าของกระทู้จึงได้แกะรอยจากแหล่งข้อมูลเหล่านั้น เพื่อไปชิมร้านนี้ค่ะ "พะเยาว์ก๋วยเตี๋ยวโบราณ"

พิกัดในแผนที่ค่ะ 
แผนที่ร้านพะเยาว์ก๋วยเตี๋ยวโบราณ

ร้านอยู่สุดซอยท่าอิฐ 32 - จังหวัดนนทบุรีค่ะ ทางเข้าคดเคี้ยว วกวน ซอยเล็กซอยน้อย ถ้าไม่ตั้งใจจะมากิน คงได้ถอดใจไปแล้วค่ะ ป้ะ ลุยย!!
ชื่อสินค้า:   ร้านพะเยาว์ก๋วยเตี๋ยวโบราณ
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่