ตามหามังงะวายเรื่องหนึ่งค่ะ

กระทู้คำถาม
เราตามหามังงะวายเรื่องนึงอยู่ค่ะ เคยอ่านผ่านๆ จำได้ว่าพระเอกเป็นอันธพาลที่คนใน ร.ร เกรงกลัว แล้วนายเหมือนเป็นเด็กย้ายมาใหม่ (นายเอกน่ารักอ่อนโยนมาก)ถ้าจำไม่ผิดนายเอกได้มาเป็นรูมเมทของพระเอกด้วย และเหมือนพระเอกจะยอมแค่นายเอก แต่มีช่วงนึงที่พระเอกไปมีเรื่องชกต่อยได้แผลกลับมาทุกวันเพราะไม่อยากคิดเรื่องของนายเอก มีใครพอจะรู้บ้างไหม เราตามหาไม่เจอเลยค่ะ
[code]ใส่โค้ด
[/code]
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่