บิลค่างวดผ่อนบ้าน ธนาคารกรุงเทพ สินเชื่อบ้านบัวหลวง

สินเชื่อบ้านบัวหลวง ไม่ได้ส่งใบเสร็จมาให้ปีกว่า ทำเรื่องขอไปก็ไม่ได้รับ จะต้องทำยังไงครับ เพราะจะเดินเรื่องรีไฟแนนซ์ไปธนาคารอื่น 
เลขที่สัญญา 9279641760B0003 จะรีไป ธอส. ไม่รู้ยอดปัจจุบันเหลือเท่าไหร่ ติดต่อก็ยาก

กู้จากสาขาโรบินสันปราจีนบุรี 

ปัจจุบันเป็นคอนโดที่พักผ่อนซื้อไว้ใช้อาศัยตอนทำงานที่ปราจีน ส่วนทะเบียนบ้านที่อยู่จริง เป็นเจ้าบ้านอยู่ที่ กทม. สามารถรีไฟแนนซ์คอนโดได้ใช่ใหมครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณRoj BNB

Bualuang 1333 ขอขอบคุณที่ไว้วางใจเลือกใช้ผลิตภัณฑ์สินเชื่อบ้านบัวหลวงกับธนาคารกรุงเทพนะคะ ดิฉันต้องขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้น กรณีไม่ได้รับใบเสร็จสินเชื่อบ้านบัวหลวง คุณRoj BNB สามารถติดต่อสาขาที่มีบัญชีสินเชื่อ เพื่อกรอกคำร้องขอรับใบเสร็จรับเงินของเดือนที่ไม่ได้รับ จากนั้นธนาคารจะดำเนินการส่งเอกสารให้ทางไปรษณีย์ค่ะ

อย่างไรก็ตาม Bualuang 1333 ขอเป็นอีกหนึ่งช่องทางในการประสานงานไปยังหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง ขอรบกวนทราบรายละเอียดเพิ่มเติมผ่านทางข้อความส่วนตัว(หลังไมค์)ดังนี้ค่ะ
1. สาขาที่มีบัญชีสินเชื่อบ้าน
2. เลขที่บัญชีสินเชื่อ
3. ที่อยู่ติดต่อทางไปรษณีย์ ตามที่แจ้งไว้
4. เดือนที่ไม่ได้รับใบเสร็จ
5. ชื่อ-นามสกุล
6. หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่