อยากให้รอยหายไปทำไงดี?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือ7เดือนที่แล้วเราไปวิ่งเล่นแล้วโดนกิ่งไม้ฟาดหน้าค่ะ พอแผลเริ่มหายก็ดูเหมือนว่าจะไม่เป็นแผลเป็นนะคะ แต่พอนานวันเข้าเราก็เริ่มสังเกตว่าบนใบหน้าของเรามีเหมือนปานตรงจุดที่โดนกิ่งไม้ฟาดค่ะ
(เราก็ไม่แน่ใจเหมือนกันนะคะว่ามันคือปานหรือเปล่า แต่ก่อนที่จะโดนกิ่งไม้ฟาดก็ไม่ได้มีรอยอะไรนะคะ)ทุกคนช่วยให้คำแนะนำเราด้วยนะคะ🙏 ขอบคุณค่ะ
[code]ใส่โค้ด
[/code]
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่