ถ้าเราเลิกกันด้วยเรื่องแย่ๆ สักวันมันจะกลับมาหากันได้ไหมครับ

คือผมกับแฟนเลิกกันแบบเธอหมดใจไปเลย
เพราะผมทำตัวแย่ ทำเขาร้องไห้บ่อยๆ
ผมอยากรู้ว่า ถ้าแบบเราดูแลตัวเอง ปรับปรุงตัวเอง
สักวันนึงมันจะเป็นไปได้ไหมครับ ที่จะกลับมาหากันอีกได้
แล้วก่อนจะจากกันผมก็ง้อแบบตื้อด้วยอ่ะครับ เขาถึงขนาดบอกแบบรำคาญ
แล้วเขาก็บอกว่าแบบ อคติ ผมไปแล้วด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่