ผมจะได้งานจากการสมัครที่บริษัทนี้มั๊ย (จับไพ่ยิปซีสามใบ)

กระทู้คำถาม
จับไพ่ 3 ใบเรื่องผลของงานที่สมัครและสัมภาษณ์เรียบร้อย ผมจะได้งานที่บริษัทนี้มั๊ยครับ

ใบแรก  =>  9 ดาบ

ใบที่สอง  =>  7 เหรียญ

ใบที่สาม  =>  9 เหรียญ

ขอขอบคุณมากๆ ล่วงหน้ากับทุกน้ำใจเพื่อนๆ ที่เข้ามาตอบมาให้คำแนะนำนะครับ มีความสุขทุกท่านครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ได้ครับ
อดีต - 9 ดาบ(Nine Of Pentacles) อยู่ในสถานการณ์ที่อึดอัดครับส่วนใหญ่ไพ่นี้จะขึ้นตอนที่สัมภาษณ์งานหรือโดนดุโดนว่าหรือโดนกดดันครับ
ปัจจุบัน - 7 เหรียญ(Seven Of Pentacles สถานการณ์ของคุณจขกท.ตอนนี้อาจจะครุ่นคิดอยู่เนื่องๆว่าเอ๊ะงานพวกนั้นที่เราส่งไปที่เราทำไปมันจะออกมาเป็นยังไงจะดีรึเปล่านะ อะไรแบบนี้ครับ อีกนัยน์นึงก็แปลตรงๆเลยครับว่าได้ส่งงานหรือมอบเอกสารงานไปแล้ว
อนาคต - 9 เหรียญ(Nine Of Pentacles เพรียบพร้อมอุดมสมบูรณ์ครับ แต่เหรียญขาดไป 1 เหรียญจึงแปลได้ว่าอาจมีความรู้สึกกับบางสิ่งว่ามันยังไม่ครบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่