ในกทม.ยังมีที่รับทำหมันแมวฟรีไหมคะ

คือเริ่มจากว่าเรามีแมวอยู่10ตัวค่ะ เป็นแมวเราจริงๆ2ตัว ที่เหลือคือหลงมา+เขาเอามาวางทิ้งไว้ ความรับผิดชอบเลยตกที่บ้านเรา เราหมดค่าวัคซีนไปร่วม6000บ. ถ้าจะโดนค่าทำหมันอีกคงจะไม่ไหวแน่ๆค่ะ ค่าอาหารเดือนละ3000เราไม่ค่อยห่วงเพราะเราหารายได้พิเศษเอา (ทุกค่าใช้จ่ายไม่มีเงินจากทางบ้านนะคะ เราทำงานพิเศษหลายทาง) ตามจริงเราอยู่ราชบุรีค่ะ ต้องรอช่วงเมษาถึงจะมีทำฟรี แต่ได้ขึ้นกรุงเทพบ่อยๆค่ะเลยอยากทำเลยเพราะกลัวน้องจะงอกอีก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่