แอบชอบครู ที่เป็นผู้หญิงด้วยกัน

กระทู้คำถาม
เรื่องของเรามีอยู่ว่า ครูเขาเป็นครูสอนวิชาภาษาไทย วันแรกที่เราเจอครู เราก็รุ้สึกว่าเราชอบเขาเลย แต่ตอนนั้นเรายังไม่กล้าคุยกับเขา พอมาวันที่สอง เราก็คุยกับเขาเรื่องส.ส เพราะเขาชอบส.ส แล้วครูเขาก็คุยดีกับเรามากๆเลยนะ ครูเขาไม่เหมือนครูคนอื่นเลย พอผ่านไป 2วัน เราต้องจัดเวที แล้วเราก็ไปแกล้งใช้ครูเขา ครูก้บอกว่าเธอกล้าใช้ครูหรอ (แต่ว่าครูเขาก็ไม่ได้ซีเรียสนะ) เสร็จแล้วเราก็คิดว่าเราเล่นเกินไป เลยรู้สึกผิดมากๆ เราเลยทักไปขอโทษครูเขา แต่ครูเขาบอกว่าแค่ล้อเราเล่นเฉยจริงจังอะไรขนาดนั้น ไอเราก็รู้สึกผิดอะเนอะ5555 >< หลังจากนั้นเราก้เริ่มหาไรมาเล่นกับเขา แต่ก้นานๆทีจะทักไปหาเขานะเพราะเรากลัวว่า ถ้าทักไปมากๆ เขาจะไม่ชอบเอา พอเมื่อคืน เราส่งคำว่ากู๊ดไนท์ แล้วเราก็ยกเลิกข้อความไป พอผ่านไปไม่ถึง10นาที อยู่ๆเขาก็โทรคอลมา แต่ว่าเราไม่ได้รับนะ เพราะตกใจมากๆ555 แล้วเราก้ถามครูว่า กดผิดหรือตั้งใจคะ เขาบอกกับเราว่ามือลั่น แต่มือลั่นมาโดนแชทเรามันจะบังเอิญไปไหม^^ เราชอบครูเพราะว่า ครูเขาไม่หยิ่งเหมือนครูคนอื่น เขาน่ารักมากๆ แต่เราไม่รุ้ว่าครูเขามีแฟนรึยัง ตอนนี้เราคลั่งรักเขามา แต่เราไม่กล้าทักไปคุยกับเขาเลย เรากลัวถ้าวันนึงเขารุ้ว่าเราชอบเขาแล้ว เขาจะไม่เหมือนเดิม😿❤️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่