กล้อง Olympus E-M10III โหลดรูปลงมือถือไม่ได้ ช่วยทีค่ะ

กระทู้คำถาม
ในตัวกล้องมีภาพค่ะ แต่พอต่อ WiFi เพื่อเอารูปลงมือถือ มันไม่เห็นภาพ (ไฟล์ภาพเป็น jpg แล้ว เลยไม่น่าจะเกี่ยวกับเรื่อง raw หรือ jpg) ทีนี้เราเลยลองเข้าไปดู พบว่า รูปที่ไม่ขึ้นในมือถือ มันไม่มีว/ด/ป ที่ถ่ายภาพค่ะ ซึ่งเวลาโหลดรูปลงมือถือ มันจะเรียงตามวันที่ถ่าย เมื่อไม่มีวันที่ถ่าย รูปเลยไม่ขึ้นในมือถือค่ะ แบบนี้เราสามารถทำอะไรได้บ้างคะ รบกวนผู้รู้ด้วยค่ะ ทำไม่เป็น😭
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่