ขอเลี่ยงการเก็บค่าธรรมเนียมบัตรรายปีciti bankได้ไหมคะ

ก่อนอื่นคือเราเพิ่งเคยใช้บัตรเครดิตค่ะ เราได้บัตรciti cash back มาตอนเดือนตุลาคม
เราเลยเอาไปใช้ซื้อขอที่โลตัส เป็นเงินหนึ่งพันกว่าบาท
จากนั้นอีก1อาทิตย์ ได้จ่ายเงินคืนเข้าบัตร

ต่อมาจนเดือนธันวาคม ทางciti bank ได้แจ้งยอดค่า ธรรมเนียมรายปีบัตร 2,000บาท
ภาษีบัตรอีก140บาท
อยากจะทราบว่า เราสามารถโทรไปต่อรองหรือยกเลิกบัตรแบบไม่ต้องจ่ายค่าธรรมเนียมได้หรือไม่คะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่