อยากทราบค่ะ ว่าใครเคยไปสมัครงานเจ้าบริษัท โพรเกรส Hr ในตำเเหน่ง เจ้าหน้าที่ปฏิบัติการ ของกสิกรบ้างคะ

กระทู้คำถาม
อยากทราบค่ะ ว่าใครเคยไปสมัครงานเจ้าบริษัท โพรเกรส Hr ในตำเเหน่ง เจ้าหน้าที่ปฏิบัติการ ของกสิกรบ้างคะ อยากถามว่าเค้าสัมภาษณ์เเล้วสอบปฏิบัติอะไรบ้าง เช่น สอบExcel ยากไหมคะ??อยากทราบค่ะ ว่าใครเคยไปสมัครงานเจ้าบริษัท โพรเกรส Hr ในตำเเหน่ง เจ้าหน้าที่ปฏิบัติการ ของกสิกรบ้างคะ อยากถามว่าเค้าสัมภาษณ์เเล้วสอบปฏิบัติอะไรบ้าง เช่น สอบExcel ยากไหมคะ??
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่