คบกับแฟนมา5ปีดีทุกอย่าง ยกเว้นไม่มีตัง ควรเลิกไหม

คือเราเเต่งกับแฟน5ปีมีเเค่รถยนต์1คันที่ผ่อนอยู่ 
แต่ไม่มีเงินเก็บ เขาไม่เจ้าชู้ ดีเกือบทุกอย่าง พร้อมปรับตัวเพื่อเราทุกเรื่องนกเว้นเรื่องการทำงาน  เรารู้สึกมีความสุข เเต่รู้สึกไม่มีอนาคต ถามรักไหมรักเขานะคะ เคยคุยเรื่องอนาคตเขาก้อพูดคุยกับเรานะ เเต่รู้สึกว่าเขาไม่พยายาม ควรไปต่อหรือพอเเค่คะ เรา30เขา28 ตอนนี้สับสนมากคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่